உலகம் அழியும் நாள்: பத்மநாபசுவாமி கோயிலின் கடைசி அறையில் புதைந்துள்ள மர்மங்கள்
தேடு
 
தேடு
 

YESVANTPUR EXP (16528) Schedule

ரயில் செல்லும் நாட்கள்: All days வகுப்புகள்:  AC Two tier (2A), AC Three tier (3A), Sleeper class (SL)
நிலையம் வருகை புறப்பாடு நிறுத்தும் நேரம் தொலைவு
1 Kannur (Cannanore) (CAN) 5:30 AM 6:05 PM 0 min 0 km
2 Thalassery (Tellicherry) (TLY) 6:23 PM 6:25 PM 2 min 21 km
3 Vadakara (Badagara) (BDJ) 6:43 PM 6:45 PM 2 min 43 km
4 Quilandi (QLD) 6:59 PM 7:00 PM 1 min 65 km
5 Kozhikkode (Calicut) (CLT) 7:25 PM 7:30 PM 5 min 90 km
6 Tirur (TIR) 8:08 PM 8:10 PM 2 min 131 km
7 Kuttippuram (KTU) 8:24 PM 8:25 PM 1 min 146 km
8 Shoranur Jn (SRR) 9:05 PM 9:10 PM 5 min 176 km
9 Palakkad ( Palghat Jn) (PGT) 10:00 PM 10:05 PM 5 min 220 km
10 Coimbatore Jn (CBE) 11:25 PM 11:30 PM 5 min 274 km
11 Tiruppur (TUP) 12:18 AM 12:20 AM 2 min 325 km
12 Erode Jn (ED) 1:05 AM 1:10 AM 5 min 375 km
13 Salem Jn (SA) 2:07 AM 2:10 AM 3 min 438 km
14 Dharmapuri (DPJ) 3:28 AM 3:30 AM 2 min 504 km
15 Hosur (HSRA) 5:08 AM 5:10 AM 2 min 596 km
16 Karmelram (CRLM) 5:46 AM 5:47 AM 1 min 631 km
17 Banaswadi (BAND) 6:05 AM 6:07 AM 2 min 647 km
18 Yesvantpur Jn (YPR) 8:00 AM 5:30 AM 0 min 662 km
வரைபடத்தை மௌஸை வைத்து இழுத்து, டபுள் கிளிக் செய்தால் ஜூம் ஆகும்.
இந்த செய்தியை நண்பர்களுடன் பகிர்க